FAQ game da Tattara MedTech

1.What samfurori kuke da?
Muna da Roche/Hamilton/Tecan pipette tukwici, bututun cryogenic, bututun centrifuge, kwantena na samfur da sauran abubuwan amfani da filastik na likitanci/na rayuwa.

2.Are kai mai ƙera ne don duk samfuran ku?
Ee, muna da masana'anta shuka rufe 10,000 murabba'in mita yanki, ciki har da 10 cikakken samar Lines.

3. Wane nau'i na ɗakunan tsabta kuke da shi don samarwa?
Ee, muna da dakunan tsabtace murabba'in mita 5,000 100,000 don duk samfuranmu.

4.Wane takaddun shaida kuke da shi?
Muna da takaddun shaida na CE da takardar shaidar ISO13485.

5. Yaya tsawon lokacin da za a ɗauka don umarni?
2-5 kwanaki don stock.15-25 kwanaki don samarwa.30-90 kwanaki don ODM da OEM umarni.

6. Menene MOQ?Kuna karɓar ƙananan umarni?
Ba mu da MOQ, amma idan aka yi la'akari da babban cajin kaya na oda na ƙasashen waje, muna ba da shawarar oda na aƙalla pallet ɗaya.

7.Do kuna samar da samfurori kyauta?
Ee.Barka da zuwa tambaya.

8.Do ku yarda OEM umarni?
Tabbas.Da fatan za a nemi cikakkun bayanai.

9.Shin kuna karɓar dubawar filin?
Ee.

10.Do kuna da ƙungiyar R & D don yin sabis na ODM?
Ee.Da fatan za a nemi cikakkun bayanai.


Lokacin aikawa: Afrilu-21-2022