RADNOR, Pa. da SCHWABMÜNCHEN, Jamus, Afrilu 12, 2021 / PRNewswire/ -- Avantor, Inc. (NYSE: AVTR), babban mai ba da sabis na samfurori da ayyuka masu mahimmanci na duniya ga abokan ciniki a cikin ilimin kimiyyar rayuwa da ci-gaba fasahar & amfani da su. Masana'antun kayan, sun sanar a yau cewa sun shiga yarjejeniya mai mahimmanci don siyan Ritter GmbH da abokan haɗin gwiwa a cikin ma'amalar tsabar kuɗi tare da farashin sayayya na gaba na kusan € 890 miliyan dangane da gyare-gyare na ƙarshe a rufewa da ƙarin biyan kuɗi bisa ga cimma nasarorin ayyukan kasuwanci na gaba.
Ritter wanda ke da hedikwata a Schwabmünchen, Jamus, shine mafi saurin haɓaka ƙera ingantattun kayan aikin mutum-mutumi da kayan sarrafa ruwa, gami da nasihohin da aka ƙera don daidaitattun ƙa'idodi.Ana amfani da waɗannan mahimman abubuwan da ake amfani da su na manufa a cikin nau'ikan gwaje-gwajen ƙwayoyin cuta da aikace-aikacen bincike, gami da ainihin-lokacin sarkar polymerase (PCR), ƙididdigar ƙwayoyin cuta irin su immunoassays, haɓaka haɓakar haɓakar in vitro diagnostics (IVD) fasahar gami da ƙarni na gaba. jeri, kuma a matsayin wani ɓangare na gano magunguna da gwajin gwaji na asibiti a cikin pharma da aikace-aikacen fasahar kere kere.Gabaɗaya, waɗannan aikace-aikacen suna wakiltar kusan dala biliyan 7 kasuwa da za a iya magancewa tare da kyakkyawar yuwuwar girma na dogon lokaci.
Babban madaidaicin sawun masana'anta na Ritter ya haɗa da murabba'in murabba'in murabba'in 40,000 na sararin samarwa na musamman da murabba'in murabba'in murabba'in 6,000 na ɗakunan tsaftar Class 8 na ISO wanda ke ba da babban ƙarfin ci gaba.Yawancin kasuwancin Ritter na yanzu sun mai da hankali kan ba da sabis na masu samar da tsarin bincike da sarrafa ruwa OEMs.Matsayin yanki da kasuwanci na jagoran tashar Avantor na duniya da zurfin samun damar abokin ciniki zai haɓaka yuwuwar kudaden shiga da kuma samar da damammaki masu fa'ida.
"Samun Ritter yana nuna mataki na gaba a ci gaba da sauye-sauye na Avantor," in ji Michael Stubblefield, Shugaba da Shugaba na Avantor."Haɗin zai ba da damar fadada sadaukarwar mallakarmu ga kasuwannin biopharma da kasuwannin kiwon lafiya da kuma inganta haɓakar Avantor don mahimman ayyukan sarrafa kayan aiki. Kasuwancin haɗin gwiwarmu kuma suna raba halaye iri ɗaya ciki har da mai maimaituwa, bayanin bayanan shiga na musamman da kuma babban fayil mai amfani da kayan aiki. na samfuran da aka samar zuwa daidaitattun ƙa'idodi waɗanda ke haɓaka ƙimar ƙimar abokin cinikinmu na musamman."
Johannes von Stauffenberg, Shugaba na Ritter ya ce "Wannan ciniki da aka gabatar yana taimaka wa bangarorin biyu, da kuma abokan ciniki na yau da kullun.""Dubban masana kimiyya da dakunan gwaje-gwaje na amfani da babban fayil na Avantor a kusan kowane mataki na mafi mahimmancin ayyukan bincike, ci gaba da samarwa. Muna farin cikin haɗa samfuranmu masu mahimmanci da ƙwarewar masana'antu na zamani tare da Avantor ta duniya. isa da tsananin sha'awar cimma nasarorin kimiyya."
Wannan ma'amala tana ba da ingantaccen rikodin waƙar Avantor na nasarar M&A tare da ma'amaloli waɗanda ke da girman girma daga ƙananan tuck-ins zuwa manyan, saye na canji.Tun daga 2011, kamfanin ya sami nasarar kammala ma'amaloli 40, ya tura sama da dala biliyan 8 a babban jari kuma ya samar da sama da dala miliyan 350 a cikin ayyukan haɗin gwiwar EBITDA.
Mr. Stubblefield ya kara da cewa "Muna fatan kara ƙwararrun ƴan ƙungiyar Ritter a Jamus da Slovenia ga dangin Avantor.""Mai kama da Avantor, Ritter yana ba da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki da kuma dogara ga tsarin haɗin gwiwar haɗin gwiwar don hidima ga abokan ciniki. Dukansu kamfanoni suna raba al'adun kirkire-kirkire da ƙwarewa, da kuma sadaukar da kai ga dorewa. "
Kudi da Bayanan Rufewa
Ana sa ran ma'amalar za ta zama mai karɓuwa nan da nan zuwa ga daidaitawar samun kuɗin shiga kowane rabo (EPS) bayan rufewa kuma ana tsammanin haɓaka haɓakar kudaden shiga na Avantor da bayanin martaba.
Avantor yana tsammanin ba da kuɗin duk ma'amalar tsabar kuɗi tare da wadataccen tsabar kuɗi a hannu da kuma amfani da lamuni na ƙarin lamuni.Kamfanin yana tsammanin daidaitaccen rabon ragamar hanyar sadarwar sa yayin rufewa zai kusantar da bashin net 4.1x zuwa ga tsarin LTM wanda aka daidaita EBITDA, tare da saurin isarwa bayan haka.
Ana sa ran kammala cinikin a cikin kwata na uku na 2021, kuma yana ƙarƙashin sharuɗɗa na al'ada, gami da karɓar izini na ƙa'ida.
Masu ba da shawara
Jefferies LLC da Centerview Partners LLC suna aiki a matsayin masu ba da shawara na kuɗi ga Avantor, kuma Schilling, Zutt & Anschütz suna aiki a matsayin mai ba da shawara kan doka.Goldman Sachs Bank Europe SE da Carlsquare GmbH suna aiki a matsayin masu ba da shawara kan kudi ga Ritter, kuma Gleiss Lutz yana aiki a matsayin lauya.Citigroup Global Markets Inc. ne ya samar da cikakken ƙwaƙƙwaran kuɗin sayan.
Amfani da Matakan Kuɗi waɗanda ba na GAAP ba
Baya ga matakan kuɗin da aka shirya daidai da ƙa'idodin lissafin da aka yarda da su gabaɗaya (GAAP), muna amfani da wasu matakan kuɗi waɗanda ba na GAAP ba, gami da EPS da aka daidaita da EBITDA da aka daidaita, waɗanda ke keɓance wasu farashin da suka danganci saye, gami da cajin siyar da ƙima. a ranar da aka samu da mahimmancin farashin ma'amala;sake fasalin da sauran farashi/kudaden shiga;da amortization na saye da alaka da ma'auni dukiya.Daidaita EPS kuma ya keɓance wasu wasu riba da asara waɗanda ko dai keɓantacce ko kuma ba za a iya tsammanin sake faruwa tare da kowane lokaci na yau da kullun ko tsinkaya ba, tanadin haraji / fa'idodin da suka shafi abubuwan da suka gabata, fa'idodi daga masu ɗaukar harajin haraji, tasirin babban binciken haraji ko abubuwan da suka faru. da sakamakon ayyukan da aka dakatar.Mun keɓance abubuwan da ke sama saboda suna waje da ayyukanmu na yau da kullun da/ko, a wasu lokuta, suna da wahalar yin hasashen daidai lokaci na gaba.Mun yi imanin cewa amfani da matakan da ba na GAAP ba yana taimaka wa masu saka hannun jari a matsayin ƙarin hanya don nazarin abubuwan da ke faruwa a cikin kasuwancinmu akai-akai a cikin lokutan da aka gabatar.Ana amfani da waɗannan ma'auni ta hanyar gudanarwarmu don dalilai iri ɗaya.Ba a bayar da sulhu mai ƙididdigewa na EBITDA da aka daidaita da kuma daidaita EPS zuwa ga bayanan GAAP masu dacewa ba saboda matakan GAAP waɗanda aka cire suna da wahalar tsinkaya kuma sun dogara da farko akan rashin tabbas na gaba.Abubuwan da ke da rashin tabbas a nan gaba sun haɗa da lokaci da farashi na ayyukan sake fasalin gaba, cajin da suka shafi ritayar bashi da wuri, canje-canjen farashin haraji da sauran abubuwan da ba a maimaita ba.
Kiran taro
Avantor zai karbi bakuncin kiran taro don tattauna ma'amala a ranar Litinin, Afrilu 12, 2021, da karfe 8:00 na safe EDT.Don shiga ta waya, da fatan za a buga (866) 211-4132 (na gida) ko (647) 689-6615 (na duniya) kuma amfani da lambar taro 8694890. Muna ƙarfafa mahalarta su shiga 15-20 mintuna da wuri don kammala aikin rajista.Za a iya samun damar watsa shirye-shiryen gidan yanar gizon kai tsaye a kan sashin masu saka hannun jari na gidan yanar gizon mu, www.avantorsciences.com.Hakanan za a buga sakin latsa ma'amala da nunin faifai zuwa gidan yanar gizon.Za a sami sake kunna kiran a sashin masu saka hannun jari na gidan yanar gizon a ƙarƙashin "Abubuwan da suka faru & gabatarwa" har zuwa Mayu 12, 2021.
Game da Avantor
Avantor®, kamfani na Fortune 500, shine babban mai ba da sabis na samfurori da ayyuka masu mahimmanci ga abokan ciniki a cikin biopharma, kiwon lafiya, ilimi & gwamnati, da fasaha na ci gaba & masana'antun kayan aiki.Ana amfani da fayil ɗin mu a kusan kowane mataki na mafi mahimmancin bincike, haɓakawa da ayyukan samarwa a cikin masana'antar da muke yi wa hidima.Sawun mu na duniya yana ba mu damar yin hidima fiye da wuraren abokan ciniki 225,000 kuma yana ba mu dama ga dakunan gwaje-gwaje da masana kimiyya a cikin ƙasashe sama da 180.Mun saita kimiyya don ƙirƙirar duniya mafi kyau.Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci www.avantorsciences.com.
Kalamai masu kallon gaba
Wannan sakin labaran ya ƙunshi kalamai masu sa ido.Duk maganganun ban da maganganun gaskiyar tarihi da ke kunshe cikin wannan sanarwar manema labarai kalamai ne masu sa ido.Maganganun neman gaba suna tattauna tsammaninmu na yanzu da tsinkayen da suka shafi ma'amalar da aka sanar da Ritter da kuma yanayin kuɗin mu, sakamakon ayyuka, tsare-tsare, manufofi, aiwatarwa na gaba da kasuwanci.Ana iya gaba da waɗannan maganganun, ko biye da su ko kuma sun haɗa da kalmomin "manufa," "tsammata," "yi imani," "ƙididdigewa," "tsammatan," "hasashen," "nufi," "mai yiwuwa," "hangen nesa," "" shirin," "yiwuwar," "aikin," "projection," "neman," "iya," "iya," "iya," "ya kamata," "zai," "yi," korausa da sauran kalmomi da kuma sharuddan ma'ana iri ɗaya.
Maganganun gaba-gaba suna cikin hatsarori da haɗari, rashin tabbas da zato;ba su da garantin aiki.Bai kamata ku sanya dogaro da bai dace ba akan waɗannan maganganun.Mun kafa waɗannan kalamai masu sa ido kan tsammaninmu na yanzu da hasashen abubuwan da za su faru nan gaba.Ko da yake mun yi imanin cewa zato da aka yi dangane da maganganun sa ido na gaba suna da ma'ana, ba za mu iya tabbatar muku da cewa zato da tsammanin za su tabbata daidai ba.Abubuwan da za su iya ba da gudummawa ga waɗannan haɗari, rashin tabbas da zato sun haɗa da, amma ba'a iyakance su ba, abubuwan da aka bayyana a cikin "Abubuwan Haɗari" a cikin Rahoton Shekara-shekara na 2020 akan Form 10-K na shekarar da ta ƙare Disamba 31, 2020, wanda ke kan fayil tare da US Securities and Exchange Commission ("SEC") kuma ana samunsu a sashin "Masu zuba jari" na gidan yanar gizon Avantor, ir.avantorsciences.com, ƙarƙashin taken "SEC Filings," da kuma a cikin kowane Rahoton Kwata-kwata na gaba akan Form 10-Q da sauran takaddun fayilolin Avantor tare da SEC.
Duk kalamai masu sa ido da ake danganta mu ko kuma mutanen da ke yin aiki a madadinmu sun cancanta gabaɗayan su ta bayanan gargaɗin da ke gaba.Bugu da kari, duk maganganun da ake sa ran suna magana ne kawai daga ranar da aka fitar da wannan sanarwar.Ba mu da wani alhaki don sabuntawa ko sake duba duk wani bayani na gaba a bainar jama'a, ko dai sakamakon sabbin bayanai, abubuwan da suka faru nan gaba ko wanin kamar yadda ake buƙata ƙarƙashin dokokin tsaro na tarayya.
Lokacin aikawa: Afrilu-21-2022